งาน Sport Night “บนพื้นฐานความรัก ความสามัคคีและมิตรภาพ” การแข่งขันกีฬาสันนิบาตเทศบาลจังหวัดร้อยเอ็ดครั้งที่ 13 ประจำปี 2567 “สันนิบาตเกมส์”
วันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 19.00 น. เทศบาลเมืองร้อยเอ็ด นำโดยนายบรรจง โฆษิตจิรนันท์ นายกเทศมนตรีเมืองร้อยเอ็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหารเทศบาล, หัวหน้าส่วนการบริหาร, หัวหน้าฝ่าย, หัวหน้างาน และพนักงานในสังกัดเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด ร่วมงาน Sport Night “บนพื้นฐานความรัก ความสามัคคีและมิตรภาพ” การแข่งขันกีฬาสันนิบาตเทศบาลจังหวัดร้อยเอ็ดครั้งที่ 13 ประจำปี 2567 “สันนิบาตเกมส์” ในโอกาสนี้นายกเทศมนตรีเมืองร้อยเอ็ดได้มอบรางวัลให้กับผู้ชนะการแข่งขันกีฬาฯ โดยมีนางสาวอรุณทิพย์ สุวรรณนันท์. นายกเทศมนตรีตำบลมะอึ เจ้าภาพจัดการแข่งขันกีฬาฯ เป็นผู้กล่าวขอบคุณเทศบาลที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาฯ และนายสมศักดิ์ เศรษโฐ นายกเทศมนตรีตำบลสุวรรณภูมิ ประธานสันนิบาตเทศบาลจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นผู้กล่าวขอบคุณเจ้าภาพจัดการแข่งขันกีฬาฯ และเทศบาลที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาฯ ณ สนามกีฬาโรงเรียนขัติยะวงษา อำเภอเมืองร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด